Hapacol 325 (Hộp 1 chai x 100 viên)

25,000 VNĐ/Hộp

  • Hoạt chất: Paracetamol 325mg
  • Công dụng: Điều trị các triệu chứng đau
  • Đối tượng sử dụng: Bệnh nhân từ 6 tuổi trở lên
  • Hình thức: Viên nén dài
  • Thương hiệu: DHG Pharma
  • Nơi sản xuất: Công ty Cổ phần Dược Hậu Giang (Việt Nam)
Hapacol 325 (Hộp 1 chai x 100 viên) 1
Hapacol 325 (Hộp 1 chai x 100 viên)

25,000 VNĐ/Hộp