Effer-Paralmax 500 (Hộp 5 vỉ x 4 viên)

56,000 VNĐ/Hộp

  • Hoạt chất: Paracetamol 500mg
  • Công dụng: Giảm các triệu chứng đau, hạ sốt…
  • Đối tượng sử dụng: Người lớn và trẻ em trên 7 tuổi
  • Hình thức: Viên sủi
  • Thương hiệu: Boston
  • Nơi sản xuất: Công ty Cổ phần dược phẩm Boston (Việt Nam)
Effer-Paralmax 500 (Hộp 5 vỉ x 4 viên) (1)
Effer-Paralmax 500 (Hộp 5 vỉ x 4 viên)

56,000 VNĐ/Hộp