Coldacmin Flu (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

40,000 VNĐ/Hộp

  • Hoạt chất: Paracetamol 325mg, clorpheniramin 2mg
  • Công dụng: Điều trị triệu chứng cảm sốt, đau nhức kèm viêm mũi, viêm xoang…
  • Đối tượng sử dụng: Người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên
  • Hình thức: Viên nang cứng
  • Thương hiệu: Dược Hậu Giang (Việt Nam)
Coldacmin Flu (Hộp 10 vỉ x 10 viên) (1)
Coldacmin Flu (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

40,000 VNĐ/Hộp