Agiparofen 525mg (Hộp 5 vỉ x 10 viên)

50,000 VNĐ/Hộp

  • Hoạt chất: Acetaminophen 325mg, Ibuprofen 200mg
  • Công dụng: Giảm đau từ nhẹ đến vừa các chứng đau liên quan đến đau đầu, đau lưng, đau bụng kinh…
  • Đối tượng sử dụng: Trên 12 tuổiHình thức:
  • Viên nénThương hiệu: Agimexpharm
  • Nơi sản xuất: Chi Nhánh Công Ty CP Dược Phẩm Agimexpharm
  • Nhà máy sảnxuất:  Dược Phẩm Agimexpharm (Việt Nam)
Agiparofen 525mg (Hộp 5 vỉ x 10 viên)
Agiparofen 525mg (Hộp 5 vỉ x 10 viên)

50,000 VNĐ/Hộp