Hagifen (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

49,000 VNĐ/Hộp

  • Hoạt chất: Ibuprofen 400mg
  • Công dụng: Giảm đau và kháng viêm
  • Đối tượng sử dụng: Trên 18 tuổi
  • Hình thức: Viên nén dài bao phim
  • Thương hiệu: DHG Pharma
  • Nơi sản xuất: Công ty Cổ phần Dược Hậu Giang (Việt Nam)
Hagifen (Hộp 10 vỉ x 10 viên) (1)
Hagifen (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

49,000 VNĐ/Hộp