Effer – Paralmax 250 (Hộp 30 gói)

65,000 VNĐ/Hộp

  • Hoạt chất: Paracetamol 250mg
  • Công dụng: Điều trị các chứng đau/sốt từ nhẹ đến vừa ở trẻ em
  • Đối tượng sử dụng: Trẻ 1 tuổi trở lên
  • Hình thức: Bột sủi bọt
  • Thương hiệu: Boston (Việt Nam)
  • Nơi sản xuất: Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Boston Việt Nam
Effer – Paralmax 250 (Hộp 30 gói) (2)
Effer – Paralmax 250 (Hộp 30 gói)

65,000 VNĐ/Hộp