Biragan 500mg (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

46,000 VNĐ/Hộp

  • Hoạt chất: Paracetamol 500mg
  • Công dụng: Giảm đau tạm thời trong điều trị chứng đau nhẹ và vừa, giảm thân nhiệt ở người bệnh sốt
  • Hình thức: Viên nén dài bao phim
  • Thương hiệu: Bidiphar
  • Nơi sản xuất: Công ty CP Dược – Trang thiết bị y tế Bình Định (Việt Nam)
Biragan 500mg (Hộp 10 vỉ x 10 viên)
Biragan 500mg (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

46,000 VNĐ/Hộp